Tin đăng đã hết hạn.

Siêu vip! Bán đất 2 mặt tiền 200m2 40,99 tỷ - MT Nguyễn Phước Lan - Q. Cẩm Lệ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Siêu vip! Bán đất 2 mặt tiền 200m2 40,99 tỷ - MT Nguyễn Phước Lan - Q. Cẩm Lệ. + Diện tích: 200m2, ngang 10m. + Giá: 40,99 tỷ có thương lượng. + Vị trí 2 lô liền kề, 2 mặt tiền, là tuyến đường Huyết mạch giao thông của cả khu vực, nối từ cầu Hòa xuân đến Mai Đăng Chơn, gần cầu Hòa Xuân - View kênh sinh thái mát mẻ quanh năm, phong thủy thịnh vượng, giá cực hấp dẫn. Khu biệt thự đẳng cấp nhất Hòa Xuân. --------------------------------------------- Phone - Zalo: Ngọc Linh. Chuyên toàn bộ đất biển - Toà căn hộ biển - Khách sạn biển ĐN. ---------------------------------------------

Xem thêm

Liên hệ:

090 544 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

40,99 tỷ

200 m²
204,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phước Lan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
LL

Ly Ngoc Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu vip! Bán đất 2 mặt tiền 200m2 40,99 tỷ - MT Nguyễn Phước Lan - Q. Cẩm Lệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.