Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc mặt tiền hồ nguyên trừng và nguyễn hành - khuê trung

Ngày đăng: 03/09/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vuông vứt góc đẹp thoáng mát Gần khu trung tâm, bv vinmec, tượng đài 2/9 Khu vực vip kinh doanh ..

Xem thêm

Liên hệ:

090 568 ****

Vị trí bản đồ

12 tỷ

107.5 m²
111,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Hồ Nguyên Trừng, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
0

0905685169

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc mặt tiền hồ nguyên trừng và nguyễn hành - khuê trung - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.