Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô biệt thự view sông Đà Nẵng, đường Tôn Thất Dương Kỵ, 300m2

Ngày đăng: 02/09/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất biệt thự Tôn Thất Dương Kỵ, 300m2 view sông Hoà Xuân, ngang dài đến 12m. Vị trí siêu đẹp, không gian sống lý tưởng. Sổ đỏ chính chủ. Vị trí: Cách công viên 1km, chợ và siêu thị 1,5km, trường học 1km. Khu đô thị sinh thái ven sông Hòa Xuân môi trường sống trong lành, dân trí cao, quy hoạch đồng bộ, gần ngay trung tâm TP Đà Nẵng. Diện tích khủng: 300m2 (ngang 12m vuông vức, đẹp). View sông cực đẹp thoáng mát quanh năm. Phù hợp xây biệt thự nghỉ dưỡng, villa homestay cao cấp hoặc đầu tư lâu dài. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ công chứng sang tên ngay. Giá 21.3 tỷ. Gọi ngay cho e Thương để xem sổ và biết thêm thông tin chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

088 888 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

21,3 tỷ

300 m²
71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Tôn Thất Dương Kỵ, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
HT

Hà Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô biệt thự view sông Đà Nẵng, đường Tôn Thất Dương Kỵ, 300m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.