Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc lớn 182m2 đường Mai Chí Thọ - LH: 0327711386

Ngày đăng: 04/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục Mai Chí Thọ là tuyến đường đông đúc cư dân sinh sống, tập trung đầy đủ các tiện ích ăn uống, sinh hoạt, gara ô tô, văn phòng. Chào bán lô góc Mai Chí Thọ diện tích lớn 182m2. Hướng tây bắc. Giá chỉ 14.7 tỉ. Liên hệ đi xem đất: 0327711386

Xem thêm

Liên hệ:

032 771 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

14,7 tỷ

182 m²
80,77 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Hòa Thọ Đông, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
TT

Trịnh Anh Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc lớn 182m2 đường Mai Chí Thọ - LH: 0327711386 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.