Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 lô đường DƯƠNG LOAN đối diện Sân Vận Động Hòa Xuân DT 386 m2 giá 19 tỷ Lh 0935121054

Ngày đăng: 26/08/2025

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 3 lô liền kề đường Dương Loan, Hoà Xuân, Đà Nẵng. 0935121054 - Vị trí: Mặt tiền đường 10m5, lề mỗi bên 5m. Đối diện Sân Vận Động Hoà Xuân Đà Nẵng. - Diện tích: 386m2 (ngang 15m dài ) - Hướng: Đông Nam - Giá bán: 19 tỷ ( có bán lẻ hoặc lô cặp giá 6 tỷ 300 / 1 lô ) Liên hệ: Tân 0935121054 Cảm ơn

Xem thêm

Liên hệ:

093 512 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,91 tỷ

386 m²
48,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Dương Loan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
0

0935121054

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 lô đường DƯƠNG LOAN đối diện Sân Vận Động Hòa Xuân DT 386 m2 giá 19 tỷ Lh 0935121054 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.