Tin đăng đã hết hạn.

Đất làm kho bãi mặt tiền đường Trường Sơn, 1074m2 có 300m2 đất ở

Ngày đăng: 25/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất làm kho bãi 1074m2 mặt tiền đường Trường Sơn, Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Diện tích 1074m2 có 300m2 đất ở. Ngang 19m x dài 54m hướng Tây Bắc. Đường rộng 33m lề 10m. Vị trí. Cánh cao tốc Bắc Nam khoảng 1.5km. Cánh khu công nghiệp Hoà Cầm khoảng 2km. Cánh quốc lô 1A khoảng 4km. Cánh trung tâm thành & sân bay quốc tế Đà Nẵng khoảng 10km. Nằm vị trí trên trục đường vào trung tâm thành phố. Kết nối cánh tỉnh lộ Bắc Nam & các khu công nghiệp lớn của thành phố Đà Nẵng. Rất thích hợp làm gara ô tô hay làm kho chứa hàng trung chuyển rất ok. Pháp lý sổ hồng sơ đồ rõ ràng. Giá bán: 14,8 tỷ thương lượng.

Xem thêm

Liên hệ:

086 253 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

14,8 tỷ

1.074 m²
13,78 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Trường Sơn, P. Hòa Thọ Tây, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
ĐV

Đất Vườn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất làm kho bãi mặt tiền đường Trường Sơn, 1074m2 có 300m2 đất ở - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.