Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô góc đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

Ngày đăng: 29/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Euro Village 2, vị trí đắc địa, khu đô thị sinh thái Hòa Xuân. Diện tích 408m2, giá 100 triệu / m2. - Khu vực yên tĩnh, không gian sống trong lành. - Mặt tiền rộng 16.9m, phù hợp kinh doanh. - Ngõ vào rộng 7.5m, thuận tiện cho xe ô tô. - Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Tiện ích đầy đủ: Trung tâm thương mại, khu vui chơi giải trí, bể bơi. Phong thủy tốt, hướng cửa chính Đông Nam, mang lại tài lộc cho gia chủ. Tiện ích xung quanh: + 500m tới siêu thị Metro. + 2km tới siêu thị Lotte Mart. + 1km tới bệnh viện Tâm Trí. + 4km tới sân bay Đà Nẵng. + 5km tới cầu Rồng. - Hướng Đông Nam. Giới thiệu tổng quan dự án: - Địa điểm: Phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP. Đà Nẵng. - Chủ đầu tư: Tập đoàn Sun Group. - Tiện ích: Khu trung tâm thương mại, khu nghỉ dưỡng cao cấp, phố đi bộ, vườn cây xanh, bến du thuyền. - Thiết kế: Khu biệt thự, nhà phố trong giai đoạn 1B của dự án Khu đô thị sinh thái Hòa Xuân (The Sun City Eco Island). Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Nguyễn Thị Thu Thuỷ 0979269169

Xem thêm

Liên hệ:

097 926 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16,9m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

40,8 tỷ

408 m²
100 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Euro Village 2, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
TT

THU THUY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô góc đường Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.