Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất góc 2 mặt tiền Lê Đại Hành, Cẩm Lệ, Đà Nẵng Vị trí hiếm có, pháp lý rõ ràng

Ngày đăng: 27/08/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất góc 2 mặt tiền Lê Đại Hành, Cẩm Lệ Đà Nẵng Vị trí hiếm có, pháp lý rõ ràng. Bạn đang tìm kiếm một mảnh đất mặt tiền Đà Nẵng vừa để ở, vừa kinh doanh, lại có tiềm năng tăng giá mạnh? Đây chính là cơ hội hiếm có mà bạn không nên bỏ lỡ: Lô góc 2 mặt tiền ngay ngã tư Lê Đại Hành, Cẩm Lệ trung tâm thương mại sầm uất của khu vực. Thông tin chi tiết: Diện tích: 165m² (6m x ~27m). Hướng: Tây & Nam thoáng mát, hợp phong thủy. Lề đường: 6m & 4,5m đậu xe thoải mái, thuận tiện kinh doanh. Vị trí: Ngay ngã tư trung tâm, khu dân cư đông đúc, kinh doanh đa ngành nghề. Ưu điểm nổi bật: Khu vực Cẩm Lệ đang ghi nhận mức tăng giá trung bình ~13,5%/năm tiềm năng sinh lời cao cho nhà đầu tư. Giá chào bán chỉ 17,9 tỷ (~108,5 triệu/m²), trong khi các lô đất cùng khu vực đang rao bán từ 18 20 tỷ mức giá cạnh tranh và hợp lý. Pháp lý minh bạch, sổ đỏ đầy đủ, sang tên công chứng nhanh chóng. Đất trống, dễ xây dựng theo nhu cầu: Mở showroom, quán cà phê, nhà hàng, văn phòng công ty hoặc cho thuê dài hạn. Lô góc, 2 mặt tiền ngay ngã tư dòng sản phẩm cực kỳ khan hiếm, giá trị thương mại vượt trội, tăng tính thanh khoản khi cần bán lại. Liên hệ ngay. Giá bán: 17,9 tỷ (có thương lượng). Hotline: 0935666567 để xem đất thực tế, nhận tư vấn chi tiết và giữ chỗ trước khi ra hàng. Đây là cơ hội dành cho những ai đang tìm đất mặt tiền Cẩm Lệ Đà Nẵng, muốn đầu tư đất Đà Nẵng sinh lời, hoặc sở hữu một tài sản thương mại hiếm có với tiềm năng đất tăng giá 2025 Đà Nẵng.

Xem thêm

Liên hệ:

093 566 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

17,9 tỷ

165 m²
108,48 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Lê Đại Hành, P. Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
KV

Kiều Lê Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất góc 2 mặt tiền Lê Đại Hành, Cẩm Lệ, Đà Nẵng Vị trí hiếm có, pháp lý rõ ràng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.