Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất góc 2 mặt tiền 190,5m² đường lớn Trần Nam Trung giao Lê Quảng Bá gần sân Hòa Xuân

Ngày đăng: 19/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất góc 2 mặt tiền đường lớn Trần Nam Trung giao Lê Quảng Ba, Hòa Xuân, Đà Nẵng. Vị trí đắc địa: Góc ngã tư Trần Nam Trung (15m) Lê Quảng Ba, trục đường huyết mạch khu đô thị Hòa Xuân, đối diện Phòng Cảnh sát PCCC Hòa Xuân. Diện tích: 190,5 m². Mặt tiền Trần Nam Trung: Rộng 8,5m, hướng Tây chiều dài 10,5m. Mặt tiền Lê Quảng Ba: Dài 24m, hướng Bắc. Quy hoạch: Xây dựng 6 tầng. Tuyến đường lớn, lề rộng, rất phù hợp xây văn phòng công ty, showroom, nhà hàng, khách sạn. Giá bán: 15 tỷ. Liên hệ: Đồng BĐS Đà Nẵng 0945691062 Chuyên đất nền & biệt thự cao cấp.

Xem thêm

Liên hệ:

094 569 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

15 tỷ

190.5 m²
78,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Trần Nam Trung, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng

Nguyễn Thanh Đông

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất góc 2 mặt tiền 190,5m² đường lớn Trần Nam Trung giao Lê Quảng Bá gần sân Hòa Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.