Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Giáng Hương 1, view đẹp, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, hot

Ngày đăng: 17/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu lô đất đẹp tại Giáng Hương 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng với diện tích 281.5m2. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian an cư lý tưởng. - Giá bán: 25,335 tỷ VND. - Diện tích: 281.5m2, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Hướng cửa chính: Tây Bắc, phong thủy tốt cho gia chủ. Lô đất không chỉ có vị trí thuận lợi mà còn sở hữu nhiều lợi thế nổi bật như: - Đất thổ cư, dễ dàng xây dựng theo ý muốn. - Không gian thoáng đãng, gần gũi với thiên nhiên. Khu vực xung quanh có nhiều tiện ích như: + Gần Metro, Winmart và Winmart + cung cấp đầy đủ nhu yếu phẩm. + Nằm trong khu đô thị sinh thái Hòa Xuân, gần các tiện ích như bể bơi, vườn cây xanh và khu vui chơi giải trí. + Gần trường học 4life education, Sky - line school. + Bệnh viện Đa khoa Tâm Trí Đà Nẵng hỗ trợ chăm sóc sức khỏe. Đừng bỏ lỡ cơ hội tuyệt vời này!

Xem thêm

Liên hệ:

096 834 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

25,34 tỷ

281.5 m²
90,02 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Giáng Hương 1, view đẹp, Cẩm Lệ, Đà Nẵng, hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.