Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 lô liền kề Dương Loan và Cồn Dầu 10, DT 366m2 giá bán 62 tr/1m2, giá có bớt LH: 0912777717

Ngày đăng: 19/08/2025

5.8
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán 3 lô liền kề Dương Loan và Cồn Dầu 10, DT 366m2 giá bán 62 tr/1m2, giá có bớt. Bán 3 lô liền kề DT 386m2 (15x25m) giá bán 52 tr/1m2 giá có bớt. Lh: 0912777717 & 0912777717 VP: 29 Kim Đồng - Ngũ Hành Sơn.

Xem thêm

Liên hệ:

091 277 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

22,69 tỷ

366 m²
61,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Dương Loan, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
ND

Nguyễn Viết Dy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 lô liền kề Dương Loan và Cồn Dầu 10, DT 366m2 giá bán 62 tr/1m2, giá có bớt LH: 0912777717 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.