Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Thăng Long view Đảo Nổi giá siêu đầu tư

Ngày đăng: 22/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán lô góc 2 mặt tiền đường Thăng Long, sông Hàn, diện tích 197m2: Vị trí đất: - Mặt tiền đường Thăng Long, view sông, đường 20.5m. - Góc 2 mặt tiền, view sông Hàn và view kênh sinh thái. - Vị trí đất thuận lợi kinh doanh buôn bán, hiện chủ đang cho thuê đất không giá 10 tr/tháng (giá hồi dịch đến giờ). - Ngang 6.5m nở hậu, 13m, dài 21m. - Vị trí dự án đối diện khu dự án "Đảo Nổi 2" nên tìm năng tăng giá nhanh về sau. Vị trí khu dân cư đông đúc, thuận lợi kinh doanh buôn bán và ở. Liên hệ ngay Mr. Hiệp 0905577043

Xem thêm

Liên hệ:

090 557 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu, Căn góc

Vị trí bản đồ

18,3 tỷ

197 m²
92,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Thăng Long, P. Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
UH

Ung Văn Hiệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô góc 2 mặt tiền đường Thăng Long view Đảo Nổi giá siêu đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.