Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đường chính Phong Nam , Hòa Xuân , 135,4 m2 , ngang 5,5m ,giá 1.96 tỷ , đt:0905016716

Ngày đăng: 28/07/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất ở đô thị Diện tích 5,5 x20 ( nở hậu 8,8m) Hướng Bắc Đường chính khu Phong Nam, rộng 5m cách chợ 100m. Liên hệ : chính 0905016716

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,5m
Ưu điểm BĐS Đất vuông - nở hậu

Vị trí bản đồ

1,96 tỷ

135.4 m²
14,48 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đường chính Phong Nam , Hòa Xuân , 135,4 m2 , ngang 5,5m ,giá 1.96 tỷ , đt:0905016716 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.