Tin đăng đã hết hạn.

Bán cặp góc + ống biệt thự liền kề 2mt trung lương 11 & trung lương 8 đảo vip hòa xuân

Ngày đăng: 29/07/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN CẶP GÓC + ỐNG BIỆT THỰ LIỀN KỀ 2MT TRUNG LƯƠNG 11 & TRUNG LƯƠNG 8 ĐẢO VIP HÒA XUÂN B2.4 Lô 1,2 | Đối lưng Nguyễn Đình Thi, view công viên, sát sông vị trí đẳng cấp bậc nhất đảo vip Diện tích: 494,3m²( Ngang 20m) Hướng: Tây Nam & Tây Bắc Giá bán: 30 tỷ (thương lượng) Lô biệt thự góc 2 mặt tiền thế đất vuông đẹp View công viên, không gian sống xanh đẳng cấp riêng tư Khu biệt thự cao cấp dân trí cao quy hoạch đồng bộ 0935600877Phước Phan) Gọi ngay để xem đất & thương lượng chính chủ!

Xem thêm

Liên hệ:

093 560 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Đất vuông - nở hậu, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

30 tỷ

494.3 m²
60,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Đ. Trung Lương, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
PP

Phan Đình Phước

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán cặp góc + ống biệt thự liền kề 2mt trung lương 11 & trung lương 8 đảo vip hòa xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.