Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 3 mặt tiền đường 7m5 Bùi Vịnh & Cẩm Bắc 1 & Cẩm Bắc 2, Hoà Thọ Đông, Cẩm Lệ

Ngày đăng: 15/07/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất 3 mặt tiền đường 7m5 Bùi Vịnh & Cẩm Bắc 1 & Cẩm Bắc 2, Hoà Thọ Đông, Cẩm Lệ. - Đất giáo dục diện tích 1871m2 (33.5x56)m. - Đất phù hợp cho phép xây dựng các công trình liên quan tới đào tạo và giáo dục. Hiện đã được cấp phép xây dựng và hoàn thiện hồ sơ. (Chủ đang xin giấy phép kinh doanh trường mầm non và đã được duyệt phương án thi công và PCCC - có giấy tờ kèm theo). - Gia 30 tỷ (16 triệu/m2.

Xem thêm

Liên hệ:

097 412 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 33m

Vị trí bản đồ

30 tỷ

1.871 m²
16,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bùi Vịnh, P. Hòa Thọ Đông, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
H

Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 3 mặt tiền đường 7m5 Bùi Vịnh & Cẩm Bắc 1 & Cẩm Bắc 2, Hoà Thọ Đông, Cẩm Lệ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.