Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất duy nhất còn sót lại trên kiệt 56 Trường Sơn, phường Hoà Thọ Tây

Ngày đăng: 16/07/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mảnh đất duy nhất còn sót lại trên kiệt 56 Trường Sơn, phường Hoà Thọ Tây đang chờ đón chủ nhân.
Diện tích rộng rãi 130m2, mặt tiền 6.5m, đường bê tông rộng 4m, hứa hẹn một không gian sống lý tưởng.
Vị trí đắc địa tại Đà Nẵng, nơi an cư lạc nghiệp và tận hưởng cuộc sống.
Giá bán chỉ 1.75 tỷ.
Liên hệ ngay Hoàng qua số điện thoại 0386141615 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!
Xem thêm

Liên hệ:

038 614 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,5m
Chiều sâu 20m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

130 m²
13,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)
Địa chỉ
P. Hòa Thọ Tây, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
NH

Nguyen Anh Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất duy nhất còn sót lại trên kiệt 56 Trường Sơn, phường Hoà Thọ Tây - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.