Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông Đinh Gia Trinh & Hà Duy Phiên, Hòa Xuân

Ngày đăng: 27/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông Đinh Gia Trinh & Hà Duy Phiên, Hòa Xuân. Vị trí đắc địa lô góc 2 mặt tiền view sông thoáng mát, phong thủy cực tốt. Diện tích: 438 m² (lô đất lớn cực kỳ hiếm tại khu vực). Hướng: Tây Bắc. View: Nhìn trực diện ra sông thoáng đãng, mát mẻ quanh năm. 2 mặt tiền đường lớn dễ thiết kế, khai thác tối đa giá trị sử dụng. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Công chứng sang tên ngay. Giá bán: 22 tỷ (Có thương lượng với khách thiện chí). Ưu điểm nổi bật: Lô góc 2 mặt tiền vị trí đẹp, dễ kinh doanh, xây dựng biệt thự nghỉ dưỡng hoặc đầu tư lâu dài. View sông vĩnh viễn, không bị chắn không gian sống đẳng cấp, giá trị tăng theo thời gian. Nằm trong khu dân cư cao cấp, gần công viên, trường học, siêu thị. Tiềm năng tăng giá mạnh khi khu vực hoàn thiện hạ tầng đồng bộ. Liên hệ xem đất thực tế & làm việc trực tiếp với chính chủ: Ni Trần 0905670994Không qua trung gian hỗ trợ nhanh chóng & chuyên nghiệp).

Xem thêm

Liên hệ:

090 567 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc

Vị trí bản đồ

22 tỷ

438 m²
50,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Đinh Gia Trinh, P. Hòa Xuân, Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
NT

Ni Trần

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán lô đất góc 2 mặt tiền view sông Đinh Gia Trinh & Hà Duy Phiên, Hòa Xuân - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.