Tin đăng đã hết hạn.

Lô gốc euro vila 2 - đường giáng hương 3 & giáng hương 6, view kênh, hoà xuân.

Ngày đăng: 13/04/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

lô gốc euro vila 2 - đường giáng hương 3 & giáng hương 6, view kênh, hoà xuân.
- diện tích: 332m2
- hướng tây nam - tây bắc
- vị trí đất view kênh
- giá bán: 26 tỷ (bán đến công chứng, giá có thương lượng)
- liên hệ số điện thoại màu đỏ bên dưới ạ
- cảm ơn quý khách đã xem tin!!!

Xem thêm

Liên hệ:

081 565 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 13m

Vị trí bản đồ

26 tỷ

332 m²
78,31 triệu/m²
Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
E2

EURO 2

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô gốc euro vila 2 - đường giáng hương 3 & giáng hương 6, view kênh, hoà xuân. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.