Tin đăng đã hết hạn.

Bán 3 lô liền kề đường 15m Phạm Hùng - Hoà Xuân - Cẩm Lệ đang cho thuê kho 30tr/ tháng

Ngày đăng: 03/04/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán 3 lô liền kề mặt tiền đường Phạm Hùng, Cẩm Lệ, Đà Nẵng
- Thích hợp làm showroom, xây cty, làm văn phòng, nhà ở, kinh doanh....
- Vị trí cực kỳ đắc địa, sổ đỏ pháp lí đầy đủ, thông tin rõ ràng minh bạch
- Trên đất có sẵn nhà kho cho thuê 30tr tháng.
- Diện tích: 322,5m2. Ngang 15m
Giá bán: 23,8 tỷ ( thương lượng)
Liên hệ: 0901125989 Ánh

Xem thêm

Liên hệ:

090 112 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

23,8 tỷ

322.5 m²
73,8 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 3 lô liền kề đường 15m Phạm Hùng - Hoà Xuân - Cẩm Lệ đang cho thuê kho 30tr/ tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.