Tin đăng đã hết hạn.

Bán 2 lô liền kề MT đường Trịnh Đình Thảo, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng.

Ngày đăng: 01/04/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3

- Diện tích: 243m2 (10m x 24.3m).
- Đường 15m, vỉa hè 7,5m.
- Giá 18 tỷ 5 ( thương lượng chính chủ)

Xem thêm

Liên hệ:

093 579 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18,5 tỷ

243 m²
76,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Q. Cẩm Lệ, Tp. Đà Nẵng
0

0935797933

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 2 lô liền kề MT đường Trịnh Đình Thảo, phường Khuê Trung, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.