Tin đăng đã hết hạn.

Hòa Thọ Tây , Lô Đất Kiệt Oto 4m, Ngay đầu đường Tôn Đản. Giá chính chủ

Ngày đăng: 17/11/2024

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cần bán nhanh lô đất kiệt oto tải 4m, cách đường chính Tôn Đản chỉ 30m .
Diện tích: 90m² ( chiều ngang 5.5m)
Khu vực cao ráo, ko ngập nước, dân cư đông đúc, đủ đầy tiện ích.
Đất sạch, vuông vức.
Giá bán nhanh 1.750 tỷ
Lh: 0935 348 *** e Trang
Xem thêm

Liên hệ:

093 534 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,75 tỷ

90 m²
19,44 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hòa Thọ Tây , Lô Đất Kiệt Oto 4m, Ngay đầu đường Tôn Đản. Giá chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.