Tin đăng đã hết hạn.

Bán 406.4m2 đất thổ cư, mặt đường 10m Lập Định - Suối Môn. Sát dự án đại đô thị Vingroup

Ngày đăng: 14/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bạn có tin được không? Ngay trung tâm Cam Lâm Khánh Hòa, sát 3 giai đoạn siêu dự án sân bay Vingroup, vẫn còn lô đất vàng thổ cư, qh full sổ đỏ riêng từng lô chưa bị quy hoạch. Và hôm nay, bạn có cơ hội sở hữu chúng! Giá chỉ 9 triệu/m² rẻ hơn nhiều so với mặt bằng khu vực. Diện tích: 406.4m² vuông vắn, xây dựng ngay, 50m2 TC. Loại hình: Đất thổ cư 100% pháp lý minh bạch, an toàn tuyệt đối. Vị trí kim cương: - Mặt đường nhựa 10m thuận tiện kinh doanh. - 70m ra đường quy hoạch 25m của Vingroup. - 400m ra trục quy hoạch 50m kết nối toàn khu. - 500m tới đường Lê Lợi mở rộng 50m dẫn thẳng ra Đầm Thủy Triều. - 800m ra đường Đinh Tiên Hoàng mở rộng, thẳng đến Bãi Dài Cam Ranh nơi quy tụ 45 resort quốc tế 5. - 30s đến KĐT sân bay Vingroup. - 3 phút Quốc Lộ 1A tránh 5 phút cao tốc Bắc Nam 20 phút Sân bay Quốc tế Cam Ranh. - Tiềm năng bùng nổ giá trị khi: - 10 tuyến đường lớn (15m 60m) mở rộng đồng bộ. - Cao tốc Bắc Nam chính thức thông tuyến. - 54 khu resort 5 đưa vào vận hành. - Siêu đô thị sân bay Vingroup khởi công & hoàn thiện 3 giai đoạn. - Cam Lâm trở thành đô thị sân bay quốc tế, trung tâm du lịch kinh tế mới của Khánh Hòa. - Với quỹ đất sạch khan hiếm, lại thuộc nhóm 7 lô vàng cuối cùng, giá trị chỉ có thể đi lên, KHÔNG có điểm dừng. Liên hệ ngay: 0327702974Zalo/Call) để giữ chỗ trước khi thị trường bùng nổ! Đất Cam Lâm hôm nay = Tài sản triệu đô ngày mai!

Xem thêm

Liên hệ:

032 770 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

3,66 tỷ

406.4 m²
9,01 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lập Định - Suối Môn, X. Cam Hiệp Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
NK

Nguyễn Văn Kiên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 406.4m2 đất thổ cư, mặt đường 10m Lập Định - Suối Môn. Sát dự án đại đô thị Vingroup - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.