Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất thôn Vĩnh Phú - Suối Tân - Cam Lâm mặt đường rộng 29m giá rẻ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán gấp lô đất mặt tiền đường 29m siêu đẹp tại Cam Lâm Vị trí: thôn Vĩnh Phú, xã Suối Tân, Cam Lâm - Gần trục quốc lộ 1A, gần trường - trạm của Suối Tân Hiện trạng đường phía trước rộng 3m Diện tích sổ 4957,9m2. Sau quy hoạch PK còn 3287,5m2 thổ cư (theo QĐ số 893 ngày 04/04/2025 mới nhất) Mặt tiền giáp đường rộng 29m - tiềm năng tăng giá rất cao Thích hợp cô chú anh chị mua đầu tư sinh lời tốt Giá bán cực rẻ: 7tr1 /m2 Liên hệ 0988837838 Việt - Ký gửi & mua bán nhà đất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 883 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 55m

Vị trí bản đồ

35,2 tỷ

4.958 m²
7,1 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất thôn Vĩnh Phú - Suối Tân - Cam Lâm mặt đường rộng 29m giá rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.