Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất quy hoạch 22 mét mặt tiền đường gần khu bàn cờ trung tâm Cam Lâm. Gọi ngay 0969876162

Ngày đăng: 11/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán đất quy hoạch 22 mét mặt tiền đường gần khu bàn cờ trung tâm Cam Lâm. Gọi ngay 0969876162 Diện tích 670m2 (ngang 19 dài 30 mét). Hướng Tây. Đường bê tông hiện trạng 4 mét, quy hoạch mở rộng 13 mét. Đất thuộc khu dân cư giữ lại. Sổ đỏ thổ cư 200m2, quy hoạch giao thông 291m2. Giá bán 4 tỷ (10.5 triệu/m2). Gọi ngay 0969876162

Xem thêm

Liên hệ:

096 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m

Vị trí bản đồ

4 tỷ

670 m²
5,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Trần Quý Cáp, X. Cam Thành Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
TT

Trọng Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất quy hoạch 22 mét mặt tiền đường gần khu bàn cờ trung tâm Cam Lâm. Gọi ngay 0969876162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.