Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán gấp lô đất 228,7 m2 full thổ cư, mặt tiền 10m, đường 8m tại Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hoà

Ngày đăng: 03/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- 1.2 tỷ - Mặt tiền 10m, diện tích 228,2 m2, full thổ cư, đường bê tông 8m. - 10 phút ra biển Bãi Dài, 15 phút ra sân bay quốc tế Cam Ranh. 0389878595

Xem thêm

Liên hệ:

038 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

228.7 m²
5,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cam Hải Tây, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
0

0389878595

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp lô đất 228,7 m2 full thổ cư, mặt tiền 10m, đường 8m tại Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.