Tin đăng đã hết hạn.

Khu Bàn cờ Cam Đức ngay vòng tròn công viên trung tâm 812m2. Liên hệ 0969876162

Ngày đăng: 25/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu bàn cờ Cam Đức ngay vòng tròng công viên trung tâm 812m2. Gọi ngay 0969876162 Diện tích 812m2 (ngang 20 dài 39 mét) Đường Bà Huyện Thanh Quan hiện trạng 8 mét Khu vực bàn cờ dân cư đông đúc Vị trí ngay gần khu quy hoạch Công Viên Trung Tâm Sổ đỏ thổ cư 200m2 Giá bán 12.5 tỷ Gọi ngay 0969876162

Xem thêm

Liên hệ:

096 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

812 m²
15,39 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
P. Bà Huyện Thanh Quan, Tt. Cam Đức, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
TT

Trọng Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Khu Bàn cờ Cam Đức ngay vòng tròn công viên trung tâm 812m2. Liên hệ 0969876162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.