Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất, có sẵn nhà, rào bao quanh, cây ăn trái

Ngày đăng: 19/08/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đất cách QL1 khoảng 10m. Đất có 3 mặt tiền, đẹp, thuận tiện nghỉ dưỡng hoặc phân lô bán nền. LH 0905671375

Xem thêm

Liên hệ:

090 567 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 18m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,2 tỷ

1.234 m²
4,21 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất, có sẵn nhà, rào bao quanh, cây ăn trái - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.