Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa giá cực chất, 458m2

Ngày đăng: 07/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền cực chất tại Xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa. Diện tích lên tới 458m2, thích hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng cho chủ nhân mới. Mặt tiền rộng 16m, ngõ vào 3m, rất thuận lợi cho ô tô vào ra. Đặc biệt, hướng cửa chính Đông Nam, phong thủy cực tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ. Giá chỉ 6.5 tỷ, quá hời cho một vị trí như vậy. Quy hoạch đường 47m. + Diện tích: 458m2. + Pháp lý: Đầy đủ. + Mặt tiền: 16m. + Ngõ vào: 3m. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí và biết thêm chi tiết! Hồ Tiến Dũng 0973646596

Xem thêm

Liên hệ:

097 364 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 16m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

6,5 tỷ

458 m²
14,19 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại xã Cam Hòa, Cam Lâm, Khánh Hòa giá cực chất, 458m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.