Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền đường Tố Hữu, Cam Ranh, vị trí kinh doanh tốt

Ngày đăng: 06/08/2025

6.4
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Cần bán lô đất mặt tiền đường Tố Hữu, Cam Ranh, cách đường Lê Duẩn khoảng 100m.
Đất có kích thước mặt tiền 5.79m, chiều dài 17.89m, full thổ cư.
Vị trí phù hợp kinh doanh buôn bán.
Giá bán 4.8 tỷ (còn thương lượng).
Liên hệ 0987440051 để xem đất.
Xem thêm

Liên hệ:

098 744 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5,79m
Chiều sâu 17,89m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

103.58 m²
46,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền đường Tố Hữu, Cam Ranh, vị trí kinh doanh tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.