Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Cam An Cam Lâm 257m² full thổ cư, giáp Vinhomes, đường 8m giá chỉ 850tr!

Ngày đăng: 17/08/2025

4.2
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán nhanh lô đất đẹp tại xã Cam An Cam Lâm, ngay khu vực giáp ranh dự án Vinhomes đảo trí tuệ, giá cực kỳ hấp dẫn: Diện tích: 257m² Pháp lý: Full thổ cư 100% xây dựng tự do Mặt tiền: 6m vuông vức, dễ thiết kế nhà ở hoặc đầu tư Đường trước đất: Lộ giới 8m, hiện trạng ô tô tránh nhau thoải mái Vị trí: Giáp ranh đại đô thị Vinhomes tiềm năng tăng giá mạnh Khu vực quy hoạch an toàn, không dính dự án Giá bán chỉ: 850 triệu cơ hội hiếm có trong vùng quy hoạch trọng điểm Cam Lâm Lợi thế đầu tư: Đất sạch giá mềm pháp lý rõ ràng Vị trí cực kỳ tiềm năng khi Cam Lâm trở thành trung tâm kinh tế mới Phù hợp đầu tư giữ tài sản, xây nhà nghỉ dưỡng, homestay Liên hệ: Tiến Nguyễn 0937372229 Số chứng chỉ: KH-00780

Xem thêm

Liên hệ:

093 737 ****

Vị trí bản đồ

850 triệu

257 m²
3,31 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Cam An Cam Lâm 257m² full thổ cư, giáp Vinhomes, đường 8m giá chỉ 850tr! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.