Tin đăng đã hết hạn.

Chủ cần ra nhanh đất thổ cư đường quy hoạch 30m sát Đầm Thuỷ Triều. Lh: 0798347626

Ngày đăng: 14/08/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Diện tích 393m2 thổ cư sổ hồng chính chủ. Khu dân cư đông đúc có nhà cấp 4. Nằm trên đường Quy Hoạch 30m. Kề sát trung tâm trí tuệ toàn cầu Cam Lâm 2045.. Lh: 0798347626

Xem thêm

Liên hệ:

079 834 ****

Vị trí bản đồ

7,5 tỷ

393 m²
19,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cam Thành Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
H

Hanglinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chủ cần ra nhanh đất thổ cư đường quy hoạch 30m sát Đầm Thuỷ Triều. Lh: 0798347626 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.