Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô đất Cam Thành Bắc, Cam Lâm, ven đầm, đất khu giữ lại, DT hơn 300m2 giá chỉ từ 3 tỷ

Ngày đăng: 30/07/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cam Thành Bắc khu an toàn. DT 8,5mx35m. Quy hoạch ra mặt đường 20m. Sau QH còn lại 207m2. Giá 3,150 tỷ (chủ đã ĐK lên thổ cư).

Xem thêm

Liên hệ:

096 892 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,5m

Vị trí bản đồ

3,15 tỷ

301.2 m²
10,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Cam Thành Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
0

0968925379

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô đất Cam Thành Bắc, Cam Lâm, ven đầm, đất khu giữ lại, DT hơn 300m2 giá chỉ từ 3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.