Tin đăng đã hết hạn.

Cam Lâm đất thổ cư - sát bên khu đô thị Phức Hợp Cam Lâm - Khánh Hoà

Ngày đăng: 27/07/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Bán đất dân Cam Lâm giá tốt, vị trí đẹp - sát bên khu đô thị Phức Hợp Cam Lâm. ---------------------------- Vị trí: Thôn Đồng Cau, xã Suối Tân Cam Lâm, Khánh Hòa - khu vực tập trung cơ quan hành chính, trường học. Gần trung tâm, trường học, chợ, dân cư hiện hữu. Khu vực an ninh ngay sau trụ sở Công An, tiềm năng tăng giá mạnh. - Giáp liền kề với khu Đô Thị Phức Hợp Cam Lâm. ---------------------- - Diện tích: 114,7m2 (ngang 6m, dài 19,2m). Sổ hồng riêng, pháp lý chuẩn sang tên công chứng ngay. Phù hợp xây ở, đầu tư hoặc kinh doanh nhỏ. Giá: 1 tỷ 100 triệu. Liên hệ: 0901918885 - Trọng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 191 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

114.7 m²
9,59 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cam Lâm đất thổ cư - sát bên khu đô thị Phức Hợp Cam Lâm - Khánh Hoà - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.