Tin đăng đã hết hạn.

Cơ hội đầu tư đất Vĩnh Bình, Cam Tân, Cam Lâm với mức giá hấp dẫn nhất khu vực

Ngày đăng: 15/07/2025

7
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Cơ hội đầu tư đất Vĩnh Bình, Cam Tân, Cam Lâm với mức giá hấp dẫn nhất khu vực.
Vị trí đắc địa trên trục đường nhựa, ngay gần cổng chính sân golf và dự án khu Vingroup, đảm bảo quy hoạch an toàn và tiềm năng tăng giá vượt trội.
Diện tích đất rộng rãi 613m2, mặt tiền 9,41m, chiều dài 65m, full thổ cư, rất phù hợp để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời. Vị trí giao thông thuận tiện, chỉ cách quốc lộ 700m, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận.
Giá bán chỉ 3 tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0335558550 để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu bất động sản tiềm năng này.
Xem thêm

Liên hệ:

033 555 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,41m
Chiều sâu 65,14m
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

3 tỷ

613 m²
4,89 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cơ hội đầu tư đất Vĩnh Bình, Cam Tân, Cam Lâm với mức giá hấp dẫn nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.