Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán nhanh lô đất tại Cam Hải Đông cách sân bay tầm 5km khu dân cư đông đúc

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đinh Tiên Hoàng - Cam Hải Đông - Cam Lâm. 2 mặt tiền - quy hoạch thành 3 mặt tiền. - Vị trí: Thôn Thủy Triều - Cam Hải Đông - Cam Lâm - Khánh Hòa. - Diện tích: 2487 m2 - TC 200m2 - đã có nhà. - Mặt tiền đường Đầm Thủy Triều - 21 m. - Mặt tiền đường Đinh Tiên Hoàng - 54 m. - Giá: 60 tỷ. - Liên hệ: 0567491111 https://maps.app.goo.gl/weC4o3mVn8rroGvn6

Xem thêm

Liên hệ:

056 749 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 54m

Vị trí bản đồ

60 tỷ

2.487 m²
24,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Bắc
Địa chỉ
Star Lake Thủy Triều, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
CC

Chính Chủ

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán nhanh lô đất tại Cam Hải Đông cách sân bay tầm 5km khu dân cư đông đúc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.