Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất 12,36m mặt tiền Lập Định Suối Môn, Cam Hiệp Bắc, giá siêu tốt, khu giữ lại an toàn

Ngày đăng: 08/07/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Mặt đường Lập Định Suối Môn khu an toàn Cam Hiệp Bắc - DT: 617m2 bao full thổ cư - Ngang 12,36m - Đường hiện trạng đường nhựa 10m trục chính khu Cam Hiệp Bắc, đường liên xã Giá 4,8 tỷ chưa đến 390tr/m ngang - LH 0776196996 em Đang

Xem thêm

Liên hệ:

077 619 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 12,36m

Vị trí bản đồ

4,8 tỷ

620 m²
7,74 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lập Định - Suối Môn, X. Cam Hiệp Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
ĐL

Đang Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất 12,36m mặt tiền Lập Định Suối Môn, Cam Hiệp Bắc, giá siêu tốt, khu giữ lại an toàn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.