Tin đăng đã hết hạn.

Đất Cam Lâm chỉ 2,4tr/m2. Giá tốt đầu tư rẻ nhất khu vực

Ngày đăng: 26/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

425M2 (100M2 THỔ CƯ) KHU DÂN CƯ CAM TÂN - GẦN HỒ CAM THƯỢNG MÁT MẺ GIÁ CHỈ HƠN 2,4 TRIỆU/ M2 _______________ Diện tích: 425m có sẵn 100m ở nông thôn (ONT) xây dựng nhà ở ngay, kết hợp trồng cây, làm nhà vườn, nghỉ dưỡng. Đường bê tông hiện hữu QH an toàn --------------- Chỉ 1 lô duy nhất GIÁ TỐT NHẤT KHU VỰC! 1 tỷ 050 (chủ bao sổ sách) - Cơ hội đầu tư cực tốt. Nắm bắt ngay! - Liên hệ: 0799994345

Xem thêm

Liên hệ:

079 999 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m

Vị trí bản đồ

1,05 tỷ

425 m²
2,47 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất Cam Lâm chỉ 2,4tr/m2. Giá tốt đầu tư rẻ nhất khu vực - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.