Tin đăng đã hết hạn.

Bàn cờ Cam Đức đầu đường Tản Đà có nhà cấp 4 giá chỉ hơn 570 triệu/mét ngang. Gọi ngay 0969876162

Ngày đăng: 11/06/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu bàn cờ Cam Đức đầu đường Tản Đà có nhà cấp 4 giá chỉ hơn 570 triệu/mét ngang. Gọi ngay 0969876162 Diện tích 210m2 (ngang 7 dài 30 mét) Đất nằm trên đường Tản Đà rộng 9 mét, ngay gần Quốc lộ 1A Khu vực đông dân cư, vị trí thuận tiện di chuyển, trên đất có nhà cấp 4 Thích hợp để ở, làm mặt bằng kinh doanh, hoặc đầu tư sinh lời Sổ đỏ có thổ cư 50m2 Giá bán 4 tỷ Gọi ngay 0969876162 để thêm thông tin

Xem thêm

Liên hệ:

096 987 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m

Vị trí bản đồ

4 tỷ

210 m²
19,05 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Tản Đà, Tt. Cam Đức, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
TT

Trọng Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bàn cờ Cam Đức đầu đường Tản Đà có nhà cấp 4 giá chỉ hơn 570 triệu/mét ngang. Gọi ngay 0969876162 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.