Tin đăng đã hết hạn.

Hàng hiếm đất full thổ ven đầm trung tâm Cam Lâm

Ngày đăng: 26/05/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Hàng hiếm đất full thổ ven đầm trung tâm Cam Lâm. Giá chỉ 1 tỷ 3 kẹt tiền bán gấp. Vị trí cực đẹp ngay trung tâm Cam Lâm. Ven đầm Thủy Triều tiềm năng sinh lời cao. Đường ô tô, dân cư đông kín hạ tầng hoàn chỉnh. Gần trục đường 20m thông ra bờ kè Trí Tuệ Nhân Tạo. Diện tích: 136,6m². Ngang: 6m vuông vức, full thổ cư. Quy hoạch đất giữ lại 100%. Giá bán nhanh chỉ: 1 tỷ 300 triệu. Giá cực tốt cho vị trí đẹp mua là lời! Liên hệ ngay để xem đất và chốt giá tốt: 0796390039Mr. Dũng).

Xem thêm

Liên hệ:

079 639 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

136.6 m²
9,52 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hàng hiếm đất full thổ ven đầm trung tâm Cam Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.