Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Suối Cát Cam Lâm, đất đẹp, khu dân cư, gần trường hợp, đường nhựa, ô tô. LH: (Ly)

Ngày đăng: 09/05/2025

4.1
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Yên bình, thoáng mát, Suối Lau - Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hoà.

- Lô đẹp xinh 106m2 thổ cư này chỉ có 740tr là về tay.

Đường rộng 8m trước đất thông tứ hướng, 2 ô tô vi vu thoải mái.

Cách nút giao cao tốc Bắc Nam chỉ 3 phút, di chuyển về Nha Trang chỉ 16 phút đường Tỉnh Lộ 3 hoặc QL1, khu dân cư đông đúc, thân thiện.
LH: 0905211133 (gặp Ly LVCC).

Xem thêm

Liên hệ:

090 521 ****

Vị trí bản đồ

740 triệu

106 m²
6,98 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Suối Cát Cam Lâm, đất đẹp, khu dân cư, gần trường hợp, đường nhựa, ô tô. LH: (Ly) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.