Bấm tiếp tục xem tin để hiển thị, hoặc tìm kiếm tin đăng tương tự mới nhất
dành cho bạn!
Cần tiền gấp nên bán đất Cam Thành Bắc diện tích 108m2, giá 900 triệu, mặt tiền 6,2m
Ngày đăng: 08/08/2024
5.1
Trung bình
Hình ảnh 1/3
Mô tả tin đăng
Tôi cần tiền nên muốn bán đất ở Thôn Tân Phú, xã Cam Thành Bắc, Huyện Cam Lâm, Cam Ranh. Đông dân, gần trường học, không vướng quy hoạch, đã có sổ đỏ, diện tích 108m², mặt tiền 6,2m. Giá 900tr bao sang tên, có chấp nhận môi giới.
Xem thêm
Liên hệ:
SĐT 1
097 712 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6m
Vị trí bản đồ
900 triệu
108 m²
8,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
X. Cam Thành Bắc, H. Cam Lâm, T. Khánh Hòa
Môi giới
* Lưu ý: Bài viết “Cần tiền gấp nên bán đất Cam Thành Bắc diện tích 108m2, giá 900 triệu, mặt tiền 6,2m
”- là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm.
Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin,
nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin
đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban
quản trị Meeyland.com theo số Hotline
0869092929
để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.