Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất biệt thự view công viên trung tâm phú mỹ

Ngày đăng: 11/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

BÁN LÔ ĐẤT BIỆT THỰ VIEW CÔNG VIÊN TRUNG TÂM PHÚ MỸ Vị trí vàng Trung tâm Phú Mỹ cũ (nay là TP. Hồ Chí Minh) Diện tích: 10 x 25m, full thổ cư. Đối diện công viên thoáng mát, không gian sống xanh trong lành. Khu dân cư đông đúc, hiện hữu 100%, tiện ở kinh doanh đầu tư. Tiện ích ngay tầm tay: Chỉ 500m đến trường học, chợ, siêu thị. Kết nối nhanh ra cảng Cái Mép Thị Vải chỉ 6km. Cách các khu công nghiệp trọng điểm Phú Mỹ chỉ 2 3km. Sân bay Long Thành chỉ cách 20km nằm trong vết dầu loang phát triển mạnh mẽ của sân bay quốc tế. Giá trị đầu tư vượt trội: Vị trí trung tâm, tiềm năng sinh lời bền vững. Đất biệt thự view công viên hiếm có, giá trị tăng theo thời gian. Vừa an cư lý tưởng vừa là tài sản đầu tư lâu dài. Liên hệ ngay em ạ Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại trung tâm Phú Mỹ giá trị sẽ tăng trưởng từng ngày!

Xem thêm

Liên hệ:

093 768 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

7,6 tỷ

248 m²
30,65 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất biệt thự view công viên trung tâm phú mỹ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.