Tin đăng đã hết hạn.

Đất mặt tiền vành đai 4 thới hòa bến cát gần khu du lịch đại nam

Ngày đăng: 12/09/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

MẶT TIỀN VÀNH ĐAI 4-THỚI HÒA BẾN CÁT Kết nối viship 2-Mỹ Phước-Tân Vạn-Quốc Lộ 13 chỉ vài phút Giá:2.870.TỷTL Đất có sổ riêng tiềm năng tăng giá mạnh khi hạ tầng hoàn thiện Tiện ích có sẵn gần khu công nghiệp, chợ,trường học,dân cư đông đúc ibox ngay:e.Khoa xem sổ và vị trí nhé

Xem thêm

Liên hệ:

033 463 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,87 tỷ

150 m²
19,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
K

Khoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất mặt tiền vành đai 4 thới hòa bến cát gần khu du lịch đại nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.