Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất đẹp sổ sẵn tại khu đô thị Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương (TP. Hồ Chí Minh) Lh: 0937948545

Ngày đăng: 02/08/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ gửi lô đất vị trí đẹp gần ngay cạnh 2 trường học cấp 1 & cấp 2, gần KCN. DT: 5x30m, sổ hồng sẵn, xây dựng tự do. Vị trí: Lô sát bên góc đường thông, thế đất cao, dân cư đông. Đặc biệt bên cạnh là 2 trường học lớn, khu công nghiệp nên đầu tư đất hoặc xây nhà cho thuê... Mua bán dễ dàng. Địa chỉ lô đất: Đường NI9 gần góc DI2, Thới Hoà, TP. Hồ Chí Minh(Bến Cát, Bình Dương) cũ. Quý anh chị quan tâm hãy gọi trực tiếp, sdt, zalo để em tư vấn kỹ hơn nhé! ------- Nhà đất Mai Hải ĐC: Đường DI4, KP1, Thới Hoà, TP Hồ Chí Minh (Bình Dương) cũ. Em nhận lý gửi BDS sạch, sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng. Khu vực Mỹ Phước 1 - 2 - 3 - 4.

Xem thêm

Liên hệ:

093 794 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

150 m²
12,2 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
0

0937948545

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất đẹp sổ sẵn tại khu đô thị Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương (TP. Hồ Chí Minh) Lh: 0937948545 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.