Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Mỹ Phước 3, 900 triệu, 300 m2, pháp lý đầy đủ, chính chủ. Phù hợp cho thuê và kinh doan

Ngày đăng: 30/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Khu đất này tọa lạc tại Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương, với diện tích 300 m2, thích hợp cho nhu cầu đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. - Diện tích: 300 m2, giá chỉ 900 triệu VND. - Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. - Khu vực phát triển nhanh, hứa hẹn giá trị tăng cao trong tương lai. Điểm nổi bật của khu đất này là vị trí thuận lợi, nằm trong khu đô thị Mỹ Phước 3, gần Quốc lộ 13, giúp di chuyển dễ dàng đến các khu vực lân cận. Khu vực này có đầy đủ tiện ích như cây xăng, bệnh viện, trường học, quán ăn, cafe và chợ, đáp ứng nhu cầu sống của cư dân. Giới thiệu tổng quan dự án: - Dự án Mỹ Phước 3 do Becamex IDC đầu tư, nổi bật với thiết kế đồng bộ và tiện ích hiện đại. - Khu vực có quy hoạch rõ ràng với đường 16m, cho phép xây dựng tự do, tối thiểu 1 trệt 1 lầu. - Nằm cách TP. HCM chỉ 35km, Thủ Dầu Một 10km, Thành Phố Mới Bình Dương 5km, thuận tiện cho việc di chuyển. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về khu đất này qua số điện thoại 0898681559, liên hệ Nguyễn Thảo Sương.

Xem thêm

Liên hệ:

089 868 ****

Vị trí bản đồ

950 triệu

300 m²
3,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
NS

Nguyễn Thảo Sương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Mỹ Phước 3, 900 triệu, 300 m2, pháp lý đầy đủ, chính chủ. Phù hợp cho thuê và kinh doan - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.