Tin đăng đã hết hạn.

Đất 2 mặt tiền Hùng Vương 3855m2, có 300m2 thổ cư, p.Tây Nam, HCM (An Tây, Bến Cát, Bình Dương cũ)

Ngày đăng: 20/07/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán đất trồng cây lâu năm 2 mặt tiền đường Hùng Vương, P. Tây Nam, TP. HCM (An Tây, Bến Cát, Bình Dương cũ). Diện tích 3855 m², hiện đang có 300m2 thổ cư vị trí 1, có thể nâng thêm thổ cư thoải mái. Mặt tiền: 23.77m dài 158.24m. Vị trí: Mặt tiền trước giáp đường Hùng Vương (đường 6 làn, vỉa hè lót gạch 5m), mặt tiền sau giáp đường nội bộ khu công nghiệp Rạch Bắp. Cách chợ An Điền 700m. Nhà chủ đất cách 200m, có thể thoải mái dẫn đi xem đất. Giá: 26,5 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 834 ****

Vị trí bản đồ

26,5 tỷ

3.855 m²
6,87 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất 2 mặt tiền Hùng Vương 3855m2, có 300m2 thổ cư, p.Tây Nam, HCM (An Tây, Bến Cát, Bình Dương cũ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.