Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp lô đất 160m2 C18 đường DA2, Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương giá chỉ 2tỷ450

Ngày đăng: 12/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Hạ giá bán gấp lô đất 160m2 C18 đường DA2, Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương giá chỉ 2tỷ450. Diện tích 5*32m full thổ cư. Sổ sẵn. Đường DA2 rộng 24m thông dài ra VĐ4 - KCN Mỹ Phước 1. Vị trí đẹp, đối diện quỹ đất Trường học, buôn bán kinh doanh thuận tiện. Gần Đại học Việt Đức. Đất sạch đẹp, bằng phẳng, xây dựng tự do. Giá 2 tỷ 450. Ace có nhu cầu liên hệ 0973378238Mrs Thuỳ) để biết thêm thông tin.

Xem thêm

Liên hệ:

097 337 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,45 tỷ

160 m²
15,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mỹ Phước 4, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
LT

Lê Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp lô đất 160m2 C18 đường DA2, Mỹ Phước 4, Bến Cát, Bình Dương giá chỉ 2tỷ450 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.