Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất diện tích 12.000m2 tại Chánh phú hòa bến cát giá 28 tỷ liên hệ 0978627886

Ngày đăng: 02/07/2025

4.4
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Tổng kv 12.000 có 200vp trên đất có tường rao bao quanh Chánh phú hòa bến cát trong đó có 160m thổ cư đã đang ký thêm 3000m nua ai mua tự đống tiền bán y hiện trạng giá : 28ty Chánh phú hòa bến cát liên hệ :0978627886

Xem thêm

Liên hệ:

097 862 ****

Vị trí bản đồ

28 tỷ

12.000 m²
2,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
P. Chánh Phú Hòa, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
P

Phát

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất diện tích 12.000m2 tại Chánh phú hòa bến cát giá 28 tỷ liên hệ 0978627886 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.