Tin đăng đã hết hạn.

Kẹt tiền cần bán lô K30 đường DK 11 Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

Ngày đăng: 12/05/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tôi kẹt tiền cần bán nhanh lô đất K30 nằm trên đường DK 11 thuộc khu đô thị Mỹ Phước 3, TP. Bến Cát, Bình Dương.
Lô đất nằm ngay khu dân cư đông, sầm uất, gần chợ, gần trường mầm non, trường tiểu học Thới Hòa, gần vòng xoay Mỹ Phước Tân Vạn,
Diện tích 5x30m (150m²) sổ hồng riêng. Thổ cư 100m2, dân cư đông kín. Đường 16m thông dài, không hố cột.
Vị trí đẹp, tiện đầu tư, xây nhà ở ngay, kinh doanh buôn bán tốt.
Kẹt tiền bán nhanh, sang tên công chứng liền.
Giá: 1.990tỷ/150m2.
Kết bạn zalo gửi thêm thông tin và đi xem đất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

1,99 tỷ

150 m²
13,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Mỹ Phước 3, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
BT

Bùi Thị Thanh Thúy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Kẹt tiền cần bán lô K30 đường DK 11 Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.