Tin đăng đã hết hạn.

03 suất ngoại giao duy nhất 150m2 giá 2,68 tỷ, sẵn sổ từng lô Mỹ Phước 1. Lh 0338095678

Ngày đăng: 01/05/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án thuộc Khu đô thị Ngũ Tượng Khải Hoàn, Thới Hòa, Bến Cát.
+ Nằm ngay lõi thủ phủ khu công nghiệp 6000 ha.
+ Diện tích 150m2, Mặt tiền 5 m sâu 30m thích hợp để ở và kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng. Sang tên công chứng ngay.
+ Mặt tiền 5m, thuận tiện cho việc kinh doanh buôn bán sầm uất.
+ Đường vào rộng 63m, phù hợp cho xe ô tô đậu đỗ ngay trước cửa nhà.
+ Khu vực phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho gia chủ.
+ Hạ tầng phát triển, trước mặt là vành đai 4: Long An + Bình Dương + Bà Rịa Vũng Tàu.

Cách trường Đại học Việt Đức khoảng 1km, thuận tiện cho việc học tập.
Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số 0338095678.

Xem thêm

Liên hệ:

033 809 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m

Vị trí bản đồ

2,68 tỷ

150 m²
17,87 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Ngũ Tượng Khải Hoàn, Tx. Bến Cát, T. Bình Dương
0

0338095678

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 03 suất ngoại giao duy nhất 150m2 giá 2,68 tỷ, sẵn sổ từng lô Mỹ Phước 1. Lh 0338095678 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.